Skip to content
Skoða: A-Ö-A

Aldís Guðbrandsdóttir

Stundakennari

Alexander Sigurðarson

Stuðningsfulltrúi

Anh Kim Vu

Skólaliði

Anna Björg Elísdóttir

Sérkennari -Námsver á miðstigi

Anna Guðrún Harðardóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Anna Þóra Paulsdóttir

Umsjónarkennari í 2. bekk

Arna Þórey Þorsteinsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Arnar Huginn Ingason

Stuðningsfulltrúi

Ásdís Guðrún Sigmundsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Ásgerður María Franklín

Umsjónarkennari í 2. bekk

Ásgrímur Geir Logason

Stundakennari

Ásta Ingólfsdóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Atli Már Sveinsson

Íþróttakennari

Birgitta Róbertsdóttir

Skrifstofustjóri

Birta S. Þórisdóttir

Stuðningsfulltrúi

Björgvin Ívar Guðbrandsson

Verkefnastjóri upplýsingatækni

Dögg Lára Sigurgeirsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk og Smiðja

Elfa Dröfn Stefánsdóttir

Tónmenntakennari

Elín Björg Jónsdóttir

Sérkennari

Elínborg Ásdís Árnadóttir

Umsjónarkennari  í 5. bekk

Elísabet Lúðvíksdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Elísabet S. Stefánsdóttir

Hjúkrunarfræðingur

Elísabet Steinarsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Ellen Klara Eyjólfsdóttir

Deildarstjóri á yngsta- og miðstigi

Elsa Ísberg

Umsjónarkennari í 4. bekk

Emil Gunnarsson

Íþróttakennari/Umsjónarkennari í 10. bekk

Erna Björk Hjaltadóttir

Deildarstjóri sérkennslu

Eva Rós Guðmundsdóttir

Kaffiumsjón

Eydís F. Hjaltalín

Sérkennari

Fjóla Kristín Nikulásdóttir

Kennari

Greta Jessen

Námsráðgjafi

Gréta Kristiana Ingvarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Guðlaug Bjarnadóttir

Deildarstjóri unglingadeildar

Guðmundur Helgi Helgason

Kennari

Guðrún Lilja Númadóttir

Yfirþroskaþjálfi

Gunnar Jarl Jónsson

Umsjónarkennari í 6.bekk

Gunnrún Gunnarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Halla Helga Jóhannesdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Hanna Huong Nguyen

Skólaliði

Harpa Lind Örlygsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Harpa Stefánsdóttir

Umsjónarkennari í 8. bekk

Heiða Björk Reynisdóttir

Yfirþroskaþjálfi

Heiða Ingunn Þorgeirsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Helen Ólafsdóttir

Sérkennari á miðstigi

Helena Hansdóttir Aspelund

Kennari í myndmennt

Helga Óskarsdóttir

Skólaliði

Hjalti Halldórsson

Umsjónarkennari í 10. bekk og Smiðja

Hjörtur Aðalsteinsson

Umsjónarmaður

Hrefna Björk Ævarsdóttir

Umsjónarkennari í 5. bekk

Hreiðar Sigtryggsson

Skólastjóri

Ingibjörg Grétarsdóttir

Kennari

Ingibjörg Hauksdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Ingiríður Þórhallsdóttir

Kennari

Ingvi Sveinsson

Umsjónarkennari í 6. bekk

Isabel Cristina Pelaez Betancur

Í orlofi

Jens Guðmundsson

Íþróttakennari

Jóhanna Björk Daðadóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk

Jóhanna Björk Halldórsdóttir

Kennari

Jóhanna Huld Jóhannsdóttir

Ritari

Jón Hafsteinn Jóhannsson

Stundakennari – Íþróttir

Jón Karl Jónsson

Smíðakennari

Jóna Björk Hjálmarsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Julita Szymójko

Skólaliði

Kamil Polinski

Skólaliði

Karl Friðrik Jónasson

Matreiðlumeistari

Karolina Barbara Polomska

Skólaliði

Kristín Jóhannsdóttir

Kennari í heimilisfræði

Kristín Kristófersdóttir

Kennari í heimilisfræði

Kristín Sverrisdóttir

Stundakennari

Kristófer Gautason

Stundakennari

Lilja Berglind Benónýsdóttir

Umsjónarkennari í 9. bekk og kennari í stærðfræði

Linda Sæþórsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Magda María Jónsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Margrét Ármannsdóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

María Björg Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari í 7. bekk

Martha Jónasdóttir

Kennari

Matthildur Aðalsteinsdóttir

Skólaliði

Nadia Shalimova

Umsjónarkennari í 8. bekk og kennari í stærðfræði

Nataliya Vovk

Skólaliði

Oddný Anna Kjartansdóttir

Í orlofi

Oddur Ingi Guðmundsson

Umsjónarkennari í 10. bekk

Ólöf Á. Stefánsdóttir

Kennari í textílmennt

Ólöf Benediktsdóttir

Sérkennari

Ólöf Jóna Jónsdóttir

Umsjónarkennari í 1. bekk

Ragnheiður Elín Ragnarsdóttir

Yfirþroskaþjálfi

Ragnheiður Sóley Stefánsdóttir

Sérkennari

Ramune Paceviciené

Skólaliði

Sandra Rós Davíðsdóttir

Suðningsfulltrúi

Sesselja Auður Eyjólfsdóttir

Aðstoðarskólastjóri

Sigríður Helga Skúladóttir

Stuðningsfulltrúi

Sigríður Margrét Vigfúsdóttir

Deildarstjóri /Dalurinn

Sigríður Sigurðardóttir

Kennari

Sigrún Gestsdóttir

Kennari í 10. bekk

Sigurður Andri Agnarsson

Stuðningsfulltrúi á unglingastigi

Sóley Einarsdóttir

Stuðningsfulltrúi

Svanhildur Árnadóttir

Umsjónarkennari í 3. bekk

Sveinn Karlsson

Smíðakennari

Thelma Lind Waage

Stuðningsfulltrúi

Tinna Hrafnsdóttir

Kennari

Viktor Snær Sveinbjörnsson

Stuðningsfulltrúi

Vilhelmína Þóra Þorvarðardóttir

Umsjónarkennari í 4. bekk

Yen Thi Nguyen

Skólaliði

Zofia Maczka

Skólaliði

Zoltán Belányi

Íþróttakennari

Þóra Þorsteinsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Þórdís Edwald

Stundakennari

Þórhallur Siggeirsson

Stundakennari – Íþróttir

Þorleifur Örn Gunnarsson

Umsjónakennari í 8. bekk og Smiðja

Þórunn Ósk Sigbjörnsdóttir

Umsjónarkennari í 6. bekk

Þórunn Þórólfsdóttir

Kennari í námsveri – unglingadeild